Bán căn hộ chung cư đông hưng thuận quận 12, 62m2, giá 2.5 tỷ, gần trường chinh
Đường Tân Thới Nhất 17, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 500 triệu
62 m2 (6x11)
1 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CĂN HỘ CHUNG CƯ 12 TẦNG KHU TÁI ĐỊNH CƯ 10HA – ĐÔNG HƯNG THUẬN, QUẬN 12???? Giá chỉ 2,5 tỷ còn thương lượng
???? Vị trí đẹp ngay đường Phi Vân, sát trường Trương Định, khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển.
✔ Diện tích: 62m²✔ Tầng 10 – view thoáng mát✔ 1 phòng ngủ rộng, dễ cải tạo thành 2 phòng ngủ✔ Phòng khách, bếp riêng, ban công thoáng✔ Nhà sạch đẹp, vào ở ngay
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Sát khu tái định cư 38ha
Gần kênh Tham Lương, công viên
Chỉ 5 phút ra Trường Chinh
Khu dân cư an ninh, sầm uất
???? Chung cư đang chuẩn bị cấp sổ cho cư dân
???? Vị trí đẹp ngay đường Phi Vân, sát trường Trương Định, khu dân cư đông đúc, thuận tiện di chuyển.
✔ Diện tích: 62m²✔ Tầng 10 – view thoáng mát✔ 1 phòng ngủ rộng, dễ cải tạo thành 2 phòng ngủ✔ Phòng khách, bếp riêng, ban công thoáng✔ Nhà sạch đẹp, vào ở ngay
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Sát khu tái định cư 38ha
Gần kênh Tham Lương, công viên
Chỉ 5 phút ra Trường Chinh
Khu dân cư an ninh, sầm uất
???? Chung cư đang chuẩn bị cấp sổ cho cư dân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ chung cư đông hưng thuận quận 12, 62m2, giá 2.5 tỷ, gần trường chinh", có mã số #321317, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu