????khủng long mặt phố quan hoa, cầu giấy 145m 9t, nội thất khủng, đầy đủ gpxd, 110 tỷ
Phố Quan Hoa, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
110 tỷ
145 m2 (7x21)
9 pn
9 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - 9 TẦNG LỪNG LỮNG - VĂN PHÒNG
Cần bán gấp Tòa mặt phố Quan Hoa - quận Cầu Giấy.
+ DT 145m2 x 9 tầng thang máy lừng lững bề thế, điều hòa âm trần Daikin, toàn bộ đá ốp mặt tiền bằng kính cường lực và thang máy nhập khẩu chính hãng Mitsubishi 650kg, Thiết bị vệ sinh American Standard, Thiết bị điện toàn bộ tòa nhà chính hãng Panasonic, Hệ thống phòng cháy hiện đại. Bảo vệ 24/24.
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - 9 TẦNG LỪNG LỮNG - VĂN PHÒNG
Cần bán gấp Tòa mặt phố Quan Hoa - quận Cầu Giấy.
+ DT 145m2 x 9 tầng thang máy lừng lững bề thế, điều hòa âm trần Daikin, toàn bộ đá ốp mặt tiền bằng kính cường lực và thang máy nhập khẩu chính hãng Mitsubishi 650kg, Thiết bị vệ sinh American Standard, Thiết bị điện toàn bộ tòa nhà chính hãng Panasonic, Hệ thống phòng cháy hiện đại. Bảo vệ 24/24.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????khủng long mặt phố quan hoa, cầu giấy 145m 9t, nội thất khủng, đầy đủ gpxd, 110 tỷ", có mã số #324348, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu