♥ kiệt thông, gần lê duẩn, 48m2, 2 tầng thoáng, ở ngay, 3.xx tỷ
Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 850 triệu
48 m2 (47x10.2)
2 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt thông, Gần Lê Duẩn, 48m2, 2 tầng thoáng, ở ngay, 3.xx tỷ
+ Bán nhà Kiệt Lê Duẩn gần Hoàng Hoa Thám, kiệt dễ đi, thông thoáng
+ DT 48m2, ngang 4.7m vuông, 2 tầng kiên cố, sạch đẹp
+ Sân xe rộng, 2PN 2Wc, P thờ, ban công, khu giặt phơi…
+ Tặng lại nội thất
+ Giá bán nhanh 3.85 tỷ
♥ Kiệt thông, Gần Lê Duẩn, 48m2, 2 tầng thoáng, ở ngay, 3.xx tỷ
+ Bán nhà Kiệt Lê Duẩn gần Hoàng Hoa Thám, kiệt dễ đi, thông thoáng
+ DT 48m2, ngang 4.7m vuông, 2 tầng kiên cố, sạch đẹp
+ Sân xe rộng, 2PN 2Wc, P thờ, ban công, khu giặt phơi…
+ Tặng lại nội thất
+ Giá bán nhanh 3.85 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ kiệt thông, gần lê duẩn, 48m2, 2 tầng thoáng, ở ngay, 3.xx tỷ", có mã số #309483, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu