Nhà mới 7 tầng ô tô đỗ cửa -kinh doanh phố bát khối- long biên 48 m2 x 14 tỷ.
Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ
48 m2 (45x11)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
HIẾM - SIÊU PHẨM - NGÕ Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ - HÀNG XÓM AEON MALL - CẦU VĨNH TUY - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.
???? Vị trí thuộc khu vực Cổ Linh gần trung tâm thương mại Aeon, cầu Vĩnh Tuy, tiện ích ngập tràn.???? Ngõ thông ra đường Cổ Linh đối diện trung tâm thương mại Aeon, ngõ ô tô tránh, ô tô 16 chỗ vào nhà.???? Nhà 7 tầng hiện đại, Gara, Thang máy, ở đỉnh luôn.
-Liên hệ: 0937632289
???? Vị trí thuộc khu vực Cổ Linh gần trung tâm thương mại Aeon, cầu Vĩnh Tuy, tiện ích ngập tràn.???? Ngõ thông ra đường Cổ Linh đối diện trung tâm thương mại Aeon, ngõ ô tô tránh, ô tô 16 chỗ vào nhà.???? Nhà 7 tầng hiện đại, Gara, Thang máy, ở đỉnh luôn.
-Liên hệ: 0937632289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 7 tầng ô tô đỗ cửa -kinh doanh phố bát khối- long biên 48 m2 x 14 tỷ.", có mã số #320397, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu