TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ???? mặt phố bạch đằng – diện tích 60m² – mặt tiền 8m – giá chỉ 14.5 tỷ ô tô tránh – kinh doanh sầm uất – trung tâm hoàn kiếm
Phố Bạch Đằng, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
60 m2 (8x7)
3 pn
4 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Một căn mặt phố hiếm tại khu trung tâm Hoàn Kiếm, cực kỳ phù hợp kinh doanh.???? Vị trí phố Bạch Đằng, khu dân cư đông đúc, giao thương nhộn nhịp.✔ Nhà 2 mặt thoáng trước sau vĩnh viễn✔ Phía sau có ngõ rộng 4m ô tô qua lại???? Phù hợp kinh doanh: • Cafe – nhà hàng • Spa – salon • Văn phòng – showroo???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ???? mặt phố bạch đằng – diện tích 60m² – mặt tiền 8m – giá chỉ 14.5 tỷ ô tô tránh – kinh doanh sầm uất – trung tâm hoàn kiếm", có mã số #307508, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu