????mặt phố hiếm vũ phạm hàm 75m 7t kinh doanh đỉnh, thoáng 2 mặt, 79 tỷ tl
Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
79 tỷ
75 m2 (5x15)
5 pn
6 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
HIẾM NHÀ BÁN - KINH DOANH CỰC ĐỈNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cần bán nhà Mặt phố Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy.
DT 72/75m x 7T Thang máy, thiết kế chuẩn công năng sử dụng, thang máy giữa, thoáng 2 mặt.
- Tầng 1: Kinh doanh trước sau, vệ sinh
HIẾM NHÀ BÁN - KINH DOANH CỰC ĐỈNH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cần bán nhà Mặt phố Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy.
DT 72/75m x 7T Thang máy, thiết kế chuẩn công năng sử dụng, thang máy giữa, thoáng 2 mặt.
- Tầng 1: Kinh doanh trước sau, vệ sinh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????mặt phố hiếm vũ phạm hàm 75m 7t kinh doanh đỉnh, thoáng 2 mặt, 79 tỷ tl", có mã số #319848, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu