????mặt phố hồ tùng mậu - lô góc vỉa hè rộng - thang máy - dòng tiền 80tr/tháng
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
50 tỷ 500 triệu
72 m2 (85x9)
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????mặt phố hồ tùng mậu - lô góc vỉa hè rộng - thang máy - dòng tiền 80tr/tháng", có mã số #320385, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu