♥ mặt tiền 30 tháng 4, gần quảng trường, 161m2, 4 tầng kd văn phòng, căn hộ, 24.x tỷ
Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
24 tỷ 500 triệu
161 m2 (5x32.3)
5 pn
8 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền 30 tháng 4, gần Quảng Trường, 161M2, 4 tầng KD Văn Phòng, Căn hộ, 24.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền Đường 30 tháng 4, Trục Chính 30m, lề 7m gần Quảng trường 2/9, DownTown, Tòa Án, các văn phòng trụ sở kinh doanh của các tập đoàn.+ DT 161m2,ngang 5m, 4 tầng kiên cố, DT sàn 490m2, đang cho thuê văn phòng Kinh doanh theo sàn tầng 1, tầng 2 riêng, 5 Phòng ngủ khép kín, sân thượng, có thể cải tạo theo nhu cầu.+ Giá bán 24.5 tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 161 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền 30 tháng 4, gần quảng trường, 161m2, 4 tầng kd văn phòng, căn hộ, 24.x tỷ", có mã số #308524, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu