???? nhà 3 tầng btct–1/nguyễn thị kiểu-trần thị năm-gần ubnd quận 12-giáp gò vấp.
Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 400 triệu
50 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 3 TẦNG BTCT–1/NGUYỄN THỊ KIỂU-TRẦN THỊ NĂM.GẦN UBND QUẬN 12-GIÁP GÒ VẤP.
???? 50m² (4 × 14.5m)???? Kết cấu 3 tầng kiên cố, 3PN – 4WC???? Sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ.???? Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12 – vị trí đắc địa, khu dân cư hiện hữu.???? Sau lưng siêu thị, xung quanh chợ – trường học – tiện ích đầy đủ chỉ vài bước chân.???? Sát Gò Vấp → kết nối trung tâm nhanh chóng.Giá chỉ 4.4 tỷ.TLZelo:@909099043Hải nhà phố.
???? 50m² (4 × 14.5m)???? Kết cấu 3 tầng kiên cố, 3PN – 4WC???? Sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ.???? Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12 – vị trí đắc địa, khu dân cư hiện hữu.???? Sau lưng siêu thị, xung quanh chợ – trường học – tiện ích đầy đủ chỉ vài bước chân.???? Sát Gò Vấp → kết nối trung tâm nhanh chóng.Giá chỉ 4.4 tỷ.TLZelo:@909099043Hải nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà 3 tầng btct–1/nguyễn thị kiểu-trần thị năm-gần ubnd quận 12-giáp gò vấp.", có mã số #309628, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu