???? nhà cho thuê trạm trôi – dòng tiền sẵn
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
38 m2 (38x10)
4 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ CHO THUÊ TRẠM TRÔI – DÒNG TIỀN SẴN???? 35m² x 4 tầng???? Thu 9tr/tháng???? Gần khu dân cư đông – nhu cầu thuê cao???? Thanh khoản tốt???? Ô tô gần nhà???? Giá 4.5 tỷ???? 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà cho thuê trạm trôi – dòng tiền sẵn", có mã số #319157, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu