???? nhà giá tốt – hiếm khu đông hưng thuận ????
Đường 30, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 350 triệu
63 m2 (45x14)
2 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
r ???? NHÀ GIÁ TỐT – HIẾM KHU ĐÔNG HƯNG THUẬN ???????? Gần CV Cây Sộp, chợ An Sương???? Chỉ 3.35 tỷ (TL)???? 4.5x14m (~62m²) – 1 trệt 1 lửng✔️ 2PN (có thể lên 3PN)✔️ Sân để xe rộng???? Hẻm sạch, cách đường lớn 20m – khu an ninh???? 0909099043 – Xem nhà chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà giá tốt – hiếm khu đông hưng thuận ????", có mã số #317141, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu