♪ nhà kiệt ông ích khiêm gần phú gia, 80m2, ngang 5m, mê lửng thoáng đẹp, 3pn, 5.x tỷ
Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
5 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x16)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà Kiệt Ông Ích Khiêm gần Phú Gia, 80m2, ngang 5m, mê lửng thoáng đẹp, 3PN, 5.x tỷ
+ Bán nhà Kiệt Ông Ích Khiêm, gần Phú Gia, ĐH SPKT, ra biển 2 phút, Bệnh Viện, Chợ…bán kính 200m.
+ Kiệt ngắn thông, gần đường.
+ DT: 80m2, ngang 5m, mới đẹp, có đường luồn thoáng, ban công rộng chill, 3PN 2WC, để lại nội thất, ở ngay.
+ Giá bán 5.5 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà Kiệt Ông Ích Khiêm, gần Phú Gia, ĐH SPKT, ra biển 2 phút, Bệnh Viện, Chợ…bán kính 200m.
+ Kiệt ngắn thông, gần đường.
+ DT: 80m2, ngang 5m, mới đẹp, có đường luồn thoáng, ban công rộng chill, 3PN 2WC, để lại nội thất, ở ngay.
+ Giá bán 5.5 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà kiệt ông ích khiêm gần phú gia, 80m2, ngang 5m, mê lửng thoáng đẹp, 3pn, 5.x tỷ", có mã số #310877, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu