????????nhà mặt đường vũ chí thắng - 50m 3 tầng - gần trần nguyên hãn
Phường Nghĩa Xá, Quận Lê Chân, Hải Phòng
9 tỷ 500 triệu
50 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????????Nhà mặt đường Vũ Chí Thắng gần Trần Nguyên Hãn
• Diện tích ~50m• Hướng Đông Bắc• Đường rộng vỉa hè 2 bên• T.kế 3.5 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Giếng trời rộng thoáng• Nhà xây độc lập đẹp, không quy hoạch• Sổ đỏ chính chủ• Zá 9.5 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích ~50m• Hướng Đông Bắc• Đường rộng vỉa hè 2 bên• T.kế 3.5 tầng có 4 ngủ + 3wc
• Giếng trời rộng thoáng• Nhà xây độc lập đẹp, không quy hoạch• Sổ đỏ chính chủ• Zá 9.5 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????nhà mặt đường vũ chí thắng - 50m 3 tầng - gần trần nguyên hãn", có mã số #310848, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu