???? nhà trạm trôi – giá 4.5 tỷ – dòng tiền 9tr/tháng
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
38 m2 (38x10)
4 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ TRẠM TRÔI – GIÁ 4.5 TỶ – DÒNG TIỀN 9TR/THÁNG???? 38m²???? 4 tầng – 4PN???? Đang có sẵn khách thuê???? Thu nhập ổn định hàng tháng???? Gần Nam 32 – chợ – tiện ích đầy đủ???? Hữu Thảo 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà trạm trôi – giá 4.5 tỷ – dòng tiền 9tr/tháng", có mã số #319497, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu