???? phân lô hoàng văn thái – ô tô vào nhà – kd đỉnh – 56m chỉ 17.8 tỷ lh 0975124520
Phố Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
17 tỷ 800 triệu
56 m2 (4x14)
4 pn
5 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? PHÂN LÔ HOÀNG VĂN THÁI – THANH XUÂN – Ô TÔ VÀO NHÀ – KINH DOANH ĐỈNH
???? Vị trí trung tâm, ngõ thông, kết nối nhanh ra các trục chính – khu vực cực kỳ sầm uất, nhu cầu thuê cao
???? Diện tích 56m² – 4 tầng chắc chắn???? Ô tô vào tận nhà, đường rộng, dừng đỗ thoải mái
???? Công năng cực linh hoạt:✔ Làm văn phòng công ty✔ Spa, salon, lớp học, trung tâm đào tạo✔ Vừa ở vừa khai thác dòng tiền
???? Khu phân lô cán bộ, dân trí cao, an ninh đảm bảo
???? Sổ đỏ chính chủ – giao dịch ngay
???? Giá chỉ 17.8 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0975124520 (Trang) – Xem nhà ngay trong ngày
???? PHÂN LÔ HOÀNG VĂN THÁI – THANH XUÂN – Ô TÔ VÀO NHÀ – KINH DOANH ĐỈNH
???? Vị trí trung tâm, ngõ thông, kết nối nhanh ra các trục chính – khu vực cực kỳ sầm uất, nhu cầu thuê cao
???? Diện tích 56m² – 4 tầng chắc chắn???? Ô tô vào tận nhà, đường rộng, dừng đỗ thoải mái
???? Công năng cực linh hoạt:✔ Làm văn phòng công ty✔ Spa, salon, lớp học, trung tâm đào tạo✔ Vừa ở vừa khai thác dòng tiền
???? Khu phân lô cán bộ, dân trí cao, an ninh đảm bảo
???? Sổ đỏ chính chủ – giao dịch ngay
???? Giá chỉ 17.8 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ: 0975124520 (Trang) – Xem nhà ngay trong ngày
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? phân lô hoàng văn thái – ô tô vào nhà – kd đỉnh – 56m chỉ 17.8 tỷ lh 0975124520", có mã số #311103, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu