♪ sát mt phan đăng lưu, kiệt rộng, vài bước ra công viên á châu, hellio, 4.xx tỷ
Đường Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4 tỷ 990 triệu
48 m2 (43x11)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Sát MT Phan Đăng Lưu, Kiệt rộng, vài bước ra Công Viên Á Châu, Hellio, 4.xx tỷ
+ Bán nhà sát Mặt Tiền Đường Phan Đăng Lưu, ngay Công Viên Á Châu, Chợ Đêm Hellio, DownTown…
+ Kiệt 4m, Ô tô tận cửa, cách Mặt Tiền chỉ 10m, Khu vực cực hiếm nhà bán, tiện ích hàng đầu.
+ DT 48m2, ngang 4.3m, lửng đúc cứng cáp, sạch sẽ, 2PN 2WC….
+ Giá bán 4.9x tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà sát Mặt Tiền Đường Phan Đăng Lưu, ngay Công Viên Á Châu, Chợ Đêm Hellio, DownTown…
+ Kiệt 4m, Ô tô tận cửa, cách Mặt Tiền chỉ 10m, Khu vực cực hiếm nhà bán, tiện ích hàng đầu.
+ DT 48m2, ngang 4.3m, lửng đúc cứng cáp, sạch sẽ, 2PN 2WC….
+ Giá bán 4.9x tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ sát mt phan đăng lưu, kiệt rộng, vài bước ra công viên á châu, hellio, 4.xx tỷ", có mã số #319702, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu