????siêu căn hộ a10 nam trung yên 89m2 3pn căn góc nội thất đẹp, hơn 10 tỷ????
Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ 800 triệu
89 m2 (8x11)
3 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp căn hộ chung cư tuyệt đẹp tòa A10 Nam Trung Yên - mặt đường Nguyễn Chánh, quận Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng sáng với DT 89m2 gồm 3PN 2WC.
+ Nội thất đẹp chỉ việc xách vali về ở.
+ Tiện ích ko thiếu thứ gì: nhà hàng, cafe, gym, spa, khu vui chơi trẻ em….
Cần bán gấp căn hộ chung cư tuyệt đẹp tòa A10 Nam Trung Yên - mặt đường Nguyễn Chánh, quận Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng sáng với DT 89m2 gồm 3PN 2WC.
+ Nội thất đẹp chỉ việc xách vali về ở.
+ Tiện ích ko thiếu thứ gì: nhà hàng, cafe, gym, spa, khu vui chơi trẻ em….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 89 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????siêu căn hộ a10 nam trung yên 89m2 3pn căn góc nội thất đẹp, hơn 10 tỷ????", có mã số #317203, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu