Cho thuê nhà ngõ liên trì 40m2 x 2 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 10 triệu
Phố Liên Trì, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
10 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Liên Trì 40m2 x 2 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 10 Triệu (không thương lượng)
Nhà thiết kế 40m2 x 2 tầng, 3 ngủ, khách, bếp, 2 vệ sinh
Nội thất: 1 nóng lạnh
Phù hợp: ưu tiên ở hộ gia đình
Vào được ngay
Vị trí: gần ngõ 8 Liên Trì
Thanh toán 3 cọc 1
HĐ tối thiểu 1 năm
Liên hệ ngay 0377526803 Ms Thanh Tú để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Nhà thiết kế 40m2 x 2 tầng, 3 ngủ, khách, bếp, 2 vệ sinh
Nội thất: 1 nóng lạnh
Phù hợp: ưu tiên ở hộ gia đình
Vào được ngay
Vị trí: gần ngõ 8 Liên Trì
Thanh toán 3 cọc 1
HĐ tối thiểu 1 năm
Liên hệ ngay 0377526803 Ms Thanh Tú để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ liên trì 40m2 x 2 tầng, 3 ngủ, 2 vệ sinh, 10 triệu", có mã số #319862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu