Cho hộ gia đình thuê nhà phố lê duẩn – cửa nam 75m 2 phỏng 7tr
Phố Cửa Nam, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
7 triệu
75 m2 (5x10)
2 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO HỘ GIA ĐÌNH THUÊ NHÀ PHỐ LÊ DUẨN – CỬA NAM 75M 2 PHỎNG 7TR
Cho thuê nhà ngay ngã tư phố Lê Duẩn – Cửa Nam nhà mặt phố có thể vừa ở vừa kinh doanh online nhà gồm 2 phòng phòng bếp + khách 25m, phòng ngủ khép kín rộng 50m nếu cần thì có thể tự ngăn thành 2 phòng, ban công 15m giặt phơi đồ, view ngắm phố uống cà phê cực chill, điện nước giá nhà nước, dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu, chìa khóa riêng tầng tự do thoải mái đi khóa về mở nội thất cơ bản, nhà sạch đẹp có thể vào ở ngay. Giá cho thuê 7 triệu 1 tháng.
???? Liên hệ ngay: 0976185932 để xem nhà và chốt nhanh kẻo lỡ!
CHO HỘ GIA ĐÌNH THUÊ NHÀ PHỐ LÊ DUẨN – CỬA NAM 75M 2 PHỎNG 7TR
Cho thuê nhà ngay ngã tư phố Lê Duẩn – Cửa Nam nhà mặt phố có thể vừa ở vừa kinh doanh online nhà gồm 2 phòng phòng bếp + khách 25m, phòng ngủ khép kín rộng 50m nếu cần thì có thể tự ngăn thành 2 phòng, ban công 15m giặt phơi đồ, view ngắm phố uống cà phê cực chill, điện nước giá nhà nước, dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu, chìa khóa riêng tầng tự do thoải mái đi khóa về mở nội thất cơ bản, nhà sạch đẹp có thể vào ở ngay. Giá cho thuê 7 triệu 1 tháng.
???? Liên hệ ngay: 0976185932 để xem nhà và chốt nhanh kẻo lỡ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho hộ gia đình thuê nhà phố lê duẩn – cửa nam 75m 2 phỏng 7tr", có mã số #319541, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu