???? siêu phẩm 7 tầng mặt phố trung tâm thạch bàn – kinh doanh đỉnh cao
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 460 triệu
48 m2 (5x10)
4 pn
5 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
✔ Diện tích: 48m²✔ Nhà 7 tầng bề thế – thiết kế tân cổ điển sang trọng✔ Mặt phố rộng – ô tô tránh, kinh doanh ngày đêm✔ Mặt tiền siêu đẹp nhận diện thương hiệu cực tốt✔ Gara + thang máy + công năng tối ưu khai thác
Khu vực dân cư đông, tiện ích đầy đủ: trường học, chợ, hồ điều hòa, khu đô thị hiện đại chỉ vài phút di chuyển.Vị trí trung tâm Long Biên — giá trị tăng trưởng cực mạnh.
???? Nhà phù hợp:
Gia đình cần nhà phố đẳng cấp
Chủ đầu tư giữ tiền an toàn
Khách mua khai thác dòng tiền cho thuê
Làm showroom, spa, phòng khám, văn phòng đại diện
???? Nhà mới đẹp, chỉ việc xách vali về ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.
???? Liên hệ xem nhà ngay: Mr Dũng Nhà đẹp – vị trí hiếm – mua là thắng!
Khu vực dân cư đông, tiện ích đầy đủ: trường học, chợ, hồ điều hòa, khu đô thị hiện đại chỉ vài phút di chuyển.Vị trí trung tâm Long Biên — giá trị tăng trưởng cực mạnh.
???? Nhà phù hợp:
Gia đình cần nhà phố đẳng cấp
Chủ đầu tư giữ tiền an toàn
Khách mua khai thác dòng tiền cho thuê
Làm showroom, spa, phòng khám, văn phòng đại diện
???? Nhà mới đẹp, chỉ việc xách vali về ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.
???? Liên hệ xem nhà ngay: Mr Dũng Nhà đẹp – vị trí hiếm – mua là thắng!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm 7 tầng mặt phố trung tâm thạch bàn – kinh doanh đỉnh cao", có mã số #317221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu