???? siêu phẩm chính chủ ba đình - 50m ra hồ tây - nhà mới kính koong - xách vali vào ở ngay.
Phố Đội cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
11 tỷ 600 triệu
42 m2 (38x9)
6 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí: Sát phố Văn Cao, gần BV 354. Cách đường ô tô chỉ 30m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm chính chủ ba đình - 50m ra hồ tây - nhà mới kính koong - xách vali vào ở ngay.", có mã số #319472, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu