✨ siêu phẩm nhà phố thạch bàn – trung tâm cổ linh ✨
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 800 triệu
45 m2 (4x11)
3 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? 45m² • 6 Tầng • Full nội thất cao cấp • Giá chỉ 10,x tỷ
???? Bạn đang tìm một căn nhà vừa ở sang – vừa giữ tiền – vừa có vị trí trung tâm?Đây chính là lựa chọn dành cho giới thành đạt thích sống chất giữa lòng Long Biên.✔ Thiết kế hiện đại 6 tầng bề thế✔ Nội thất gỗ cao cấp, ánh sáng sang trọng như khách sạn 5⭐✔ Phòng khách cực rộng – phòng ngủ đẳng cấp riêng tư✔ Chỉ vài phút ra AEON Mall, cầu Vĩnh Tuy, cao tốc Hải Phòng
???? Sở hữu một không gian sống đậm chất thượng lưu???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh, giá trị tăng mạnh từng năm
???? Bạn đang tìm một căn nhà vừa ở sang – vừa giữ tiền – vừa có vị trí trung tâm?Đây chính là lựa chọn dành cho giới thành đạt thích sống chất giữa lòng Long Biên.✔ Thiết kế hiện đại 6 tầng bề thế✔ Nội thất gỗ cao cấp, ánh sáng sang trọng như khách sạn 5⭐✔ Phòng khách cực rộng – phòng ngủ đẳng cấp riêng tư✔ Chỉ vài phút ra AEON Mall, cầu Vĩnh Tuy, cao tốc Hải Phòng
???? Sở hữu một không gian sống đậm chất thượng lưu???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh, giá trị tăng mạnh từng năm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✨ siêu phẩm nhà phố thạch bàn – trung tâm cổ linh ✨", có mã số #319741, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu