???? siêu phẩm triệu đô giữa trung tâm bồ đề – khẳng định đẳng cấp chủ nhân ????
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
21 tỷ 500 triệu
100 m2 (45x23)
5 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Bạn đang tìm một căn nhà:✔️ Vừa sang trọng để ở✔️ Vừa đẳng cấp để tiếp khách✔️ Vừa giữ tiền cực tốt giữa trung tâm Long Biên?
???? Đây chính là lựa chọn dành cho người thành đạt!
???? Diện tích 100m² – xây 5 tầng bề thế???? Ô tô đỗ cửa ngày đêm???? Gần hồ điều hoà – không gian sống xanh hiếm có✨ Nội thất cao cấp, phòng khách sang trọng chuẩn biệt thự phố???? Bếp hiện đại – nơi tận hưởng cuộc sống đúng nghĩa
???? Vị trí vàng
???? Đây chính là lựa chọn dành cho người thành đạt!
???? Diện tích 100m² – xây 5 tầng bề thế???? Ô tô đỗ cửa ngày đêm???? Gần hồ điều hoà – không gian sống xanh hiếm có✨ Nội thất cao cấp, phòng khách sang trọng chuẩn biệt thự phố???? Bếp hiện đại – nơi tận hưởng cuộc sống đúng nghĩa
???? Vị trí vàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm triệu đô giữa trung tâm bồ đề – khẳng định đẳng cấp chủ nhân ????", có mã số #321091, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu