???? sốc! 107m2 chỉ 4.99 tỷ – tân thới nhất 1/ ngắn – giá rẻ nhất khu – mua là lời ngay
Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 900 triệu
107 m2 (5x21)
2 pn
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Hàng hiếm thật sự – diện tích lớn giá dưới 5 tỷ gần như không còn tại Tân Thới Nhất!Bán nhà đường Tân Thới Nhất 01, Phường Đông Hưng Thuận – vị trí đẹp, hẻm cực gần mặt tiền.
???? Thông tin :
Diện tích: ~107m2 (5x21m)
Hiện trạng: Nhà nát – tiện xây mới theo ý
Sổ vuông đẹp – không lỗi – cực dễ xây dựng
Phù hợp:
Xây nhà ở theo ý
Xây căn hộ dịch vụ / phòng trọ
Đầu tư giữ tiền, tiềm năng tăng giá
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
???? Liên hệ xem nhà ngay - thương lượng chính chủ cho khách thiện chí.
???? Thông tin :
Diện tích: ~107m2 (5x21m)
Hiện trạng: Nhà nát – tiện xây mới theo ý
Sổ vuông đẹp – không lỗi – cực dễ xây dựng
Phù hợp:
Xây nhà ở theo ý
Xây căn hộ dịch vụ / phòng trọ
Đầu tư giữ tiền, tiềm năng tăng giá
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
???? Liên hệ xem nhà ngay - thương lượng chính chủ cho khách thiện chí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? sốc! 107m2 chỉ 4.99 tỷ – tân thới nhất 1/ ngắn – giá rẻ nhất khu – mua là lời ngay", có mã số #317341, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu