♥ tòa căn hộ k ô tô đậu, sát mt hà huy tập, 186m2, 3 tầng,18 căn hộ cao cấp, 12.x tỷ
Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
12 tỷ 500 triệu
186 m2 (20x9)
18 pn
18 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Tòa Căn Hộ K Ô tô đậu, sát MT Hà Huy Tập, 186m2, 18 căn hộ cao cấp, 12.x tỷ
+ Bán toà căn hộ kiệt Ô tô đậu đỗ, sát Mặt Tiền Hà Huy Tập, trung tâm Thanh Khê
+ DT: 186m2, ngang 20m, 3 tầng kiên cố, hiện đại, gồm 18 căn hộ
✔️ Tất cả c
+ Bán toà căn hộ kiệt Ô tô đậu đỗ, sát Mặt Tiền Hà Huy Tập, trung tâm Thanh Khê
+ DT: 186m2, ngang 20m, 3 tầng kiên cố, hiện đại, gồm 18 căn hộ
✔️ Tất cả c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 186 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ tòa căn hộ k ô tô đậu, sát mt hà huy tập, 186m2, 3 tầng,18 căn hộ cao cấp, 12.x tỷ", có mã số #322288, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu