???? tòa vp mặt phố nguyễn khánh toàn - 9 tầng thang máy - mt 7,2m - dt 150tr/th
Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
87 tỷ 500 triệu
105 m2 (72x15)
1 pn
9 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tòa vp mặt phố nguyễn khánh toàn - 9 tầng thang máy - mt 7,2m - dt 150tr/th", có mã số #320064, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu