????trước nhà có hoa - sát mặt tiền bạch đằng, bình thạnh - 35m2 - 4 tầng lầu - ???? 5.x tỷ
Đường Bạch Đằng, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
5 tỷ 650 triệu
35 m2 (5x7)
2 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
• Ngay ngã 4 Hàng Xanh giáp Q.1
• KC: 4 Tầng đúc ( 5 x 7m ). Sân trước nhà
• Gồm: trệt 2 lầu sân thượng. Full nội thất
• Sổ riêng hoàn công đủ, công chứng nhanh
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
• KC: 4 Tầng đúc ( 5 x 7m ). Sân trước nhà
• Gồm: trệt 2 lầu sân thượng. Full nội thất
• Sổ riêng hoàn công đủ, công chứng nhanh
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????trước nhà có hoa - sát mặt tiền bạch đằng, bình thạnh - 35m2 - 4 tầng lầu - ???? 5.x tỷ", có mã số #320664, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu