???? trường chinh – 93m² – mt 6m – ô tô đỗ cửa – kinh doanh đỉnh – giá chỉ 16.5 tỷ
Đường Trường Chinh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
93 m2 (6x15)
5 pn
6 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu vực dân trí cao – toàn nhà đẹpPhù hợp: ở, mở văn phòng, spa, kinh doanhCó thể xây mới tòa căn hộ / building dòng tiền. Nhà đang sử dụng tốt, có thể ở ngay hoặc cho thuê giữ tiền
???? Kết nối các tuyến phố lớnTrường Chinh – Tôn Thất Tùng – Khương Thượng – Chùa Bộc – Tây Sơn – Phạm Ngọc Thạch
???? Sổ đỏ chính chủ – cất két – sẵn sàng giao dịch
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
???? Kết nối các tuyến phố lớnTrường Chinh – Tôn Thất Tùng – Khương Thượng – Chùa Bộc – Tây Sơn – Phạm Ngọc Thạch
???? Sổ đỏ chính chủ – cất két – sẵn sàng giao dịch
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? trường chinh – 93m² – mt 6m – ô tô đỗ cửa – kinh doanh đỉnh – giá chỉ 16.5 tỷ", có mã số #308697, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu