✈ vincom quang trung, gò vấp – nhẹ nhàng thanh lịch - 2 tầng mới - 50m2 - có (pn trệt) - ???? 6.x tỷ
Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 680 triệu
50 m2 (35x14.5)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- DT: 3.5 x 14.5 (50m2). Nở hậu tài lộc
- KC: 1 trệt 1 lầu. Gồm 3PN (1PN trệt cho ng lớn tuổi), 3WC, sân trước rộng để xe vô tư
- Tặng full nội thất như hình, dọn vào là ở
- Sổ riêng, công chứng nhanh gọn
????09.3993.5282 c.all/z.alo
- KC: 1 trệt 1 lầu. Gồm 3PN (1PN trệt cho ng lớn tuổi), 3WC, sân trước rộng để xe vô tư
- Tặng full nội thất như hình, dọn vào là ở
- Sổ riêng, công chứng nhanh gọn
????09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✈ vincom quang trung, gò vấp – nhẹ nhàng thanh lịch - 2 tầng mới - 50m2 - có (pn trệt) - ???? 6.x tỷ", có mã số #320378, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu