Bán đất tặng nhà 3 lầu ngang 12m hẻm 350/ nguyễn văn lượng 132m2 ngay lotte chỉ 14.8 tỷ.
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP HCM
14 tỷ 800 triệu
132 m2 (12x11)
8 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà 3 lầu ngang 12m hẻm 350/ Nguyễn Văn Lượng 132m2 ngay Lotte chỉ 14.8 tỷ.
* Bà cô ruột đi định cư cùng gia đình bên Mỹ, còn căn nhà tâm huyết gửi bán để yên tâm định cư nơi đất khách quê người.
* Khách quyết định nhanh hữu duyên được giá tốt bất ngờ, nhà 3 tầng cũ, xác định bán đất tặng nhà xây CHDV, văn phòng, công ty….
* Bà cô ruột đi định cư cùng gia đình bên Mỹ, còn căn nhà tâm huyết gửi bán để yên tâm định cư nơi đất khách quê người.
* Khách quyết định nhanh hữu duyên được giá tốt bất ngờ, nhà 3 tầng cũ, xác định bán đất tặng nhà xây CHDV, văn phòng, công ty….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 132 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà 3 lầu ngang 12m hẻm 350/ nguyễn văn lượng 132m2 ngay lotte chỉ 14.8 tỷ.", có mã số #320519, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu