Bán nhà mặt tiền nguyễn thái sơn, phường 5, quận gò vấp - 10 phòng chdv - có dòng tiền cho thuê sẵn
Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
88 m2 (4x20)
10 pn
10 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG - Vị trí: đoạn Nguyễn Thái Sơn & Trần Bá Giao Phường 5, Quận Gò Vấp - Khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề Thông tin chi tiết: + Diện tích: 4.5m x 19.3m (CN: 88.2m²) + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng + Gồm: 10 phòng ngủ . Nội thất đầy đủ vào khai thác ngay Dòng tiền ổn định: + Đang cho thuê phòng trọ full phòng + Thu nhập: 45 ĐẾN 50 triệu/tháng Nhà xây kiên cố (2017), phù hợp: Vừa ở vừa khai thác cho thuê Đầu tư giữ tài sản dòng tiền tốt Kinh doanh đa ngành nghề Xem nhà báo trước 30 phút Liên hệ/Zalo: 0933523239(gặp em Tâm) để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền nguyễn thái sơn, phường 5, quận gò vấp - 10 phòng chdv - có dòng tiền cho thuê sẵn", có mã số #320581, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu