Bán nhà 73/ ni sư huỳnh liên, tân bình - dts 78m2 - 2 tầng - 4.98 tỷ (tl)
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP HCM
4 tỷ 980 triệu
39 m2 (65x6)
1 pn
2 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 73/ Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10 (phường Bảy Hiền mới), Tân Bình- DTS: 78m2- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu xuyên suốt, 2WC, - Vị trí xe hơi đỗ cửa, khoảng 30m ra mặt tiền.- Gần Hồng Lạc - Bàu Cát - Bùi Thế Mỹ thuận chuyển di chuyển qua Tân Phú & trung tâm.- Sổ hồng riêng.- Gía: 4.98 tỷ(thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 73/ ni sư huỳnh liên, tân bình - dts 78m2 - 2 tầng - 4.98 tỷ (tl)", có mã số #321470, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu