Bán nhà đường trần văn quang, tân bình - 3 tầng - đường 8m kinh doanh - 5.4 tỷ (tl)
Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
35 m2 (55x6.4)
3 pn
3 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đường Trần Văn Quang, Phường 10 (Bảy Hiền mới), Tân Bình- Diện tích: 4.5(nở hậu 5.5m)x6m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3WC, ban công cửa sổ đón gió nắng thoáng mát nhà mới chỉ về lau bụi sơ qua là vào ở ngay.- Đường trước nhà tầm 8m Kinh Doanh.- Khu vực dân trí an ninh.- Sổ hồng riêng- Gía: 5.4 tỷ(thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường trần văn quang, tân bình - 3 tầng - đường 8m kinh doanh - 5.4 tỷ (tl)", có mã số #321474, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu