1.4 ha mặt tiền bình phú – thủ đức 200 tỷ (~17tr/m²)
Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
200 tỷ
14,000 m2 (40x90)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? 1.4 HA MẶT TIỀN BÌNH PHÚ – THỦ ĐỨC 200 TỶ (~17TR/M²)Quỹ đất lớn hiếm trong khu dân cư hiện hữu – mặt tiền rộng 40m, nở hậu 100m.- Diện tích: ~14.000m² (1.4ha) – 12 sổ - Có sẵn mô hình khai thác (nhà hàng – sự kiện) → dòng tiền ngay - Vị trí: Tam Phú – kết nối Phạm Văn Đồng, QL13, Vành đai 2 ???? Bài toán đầu tư:- Giữ khai thác: ~6–10 tỷ/năm - Tối ưu vận hành: có thể lên ~10–15 tỷ/năm - Giá đất thấp → còn biên tăng mạnh theo hạ tầng ???? Deal phù hợp:Quỹ – đại gia đất – DN cần quỹ đất lớn làm dự án riêng???? Giá: 200 tỷ (làm việc trực tiếp)
Liên hệ 0988969850 Kim Quí
Liên hệ 0988969850 Kim Quí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 90 m |
| Diện tích | 14,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "1.4 ha mặt tiền bình phú – thủ đức 200 tỷ (~17tr/m²)", có mã số #317718, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu