2 mặt tiền hẻm phan đăng lưu <-thông-> phố ẩm thực phan xích long, phú nhuận 40m2 (5x8m) 2 tầng mới (3pn) full nội thất chỉ 6.25 tỏi
Đường Phan Đăng Lưu, Phường 07, Quận Phú Nhuận, TP HCM
6 tỷ 250 triệu
40 m2 (5x8)
3 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2 mặt tiền hẻm phan đăng lưu <-thông-> phố ẩm thực phan xích long, phú nhuận 40m2 (5x8m) 2 tầng mới (3pn) full nội thất chỉ 6.25 tỏi", có mã số #322160, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu