Xe hơi 7 chỗ tới nhà - 50m2 (ngang 4m) - 3 lầu đúc - thích quảng đức, phú nhuận - chỉ 7.45 tỷ
Đường Thích Quảng Đức, Phường 05, Quận Phú Nhuận, TP HCM
7 tỷ 450 triệu
50 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
- KC: trệt 2 lầu sân thượng, 3 PN 3 WC - Sổ riêng công chứng nhanh gọn
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xe hơi 7 chỗ tới nhà - 50m2 (ngang 4m) - 3 lầu đúc - thích quảng đức, phú nhuận - chỉ 7.45 tỷ", có mã số #322029, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu