2 mặt tiền lê thanh nghị 113m2 ngang 10.5m 3 tầng giá 17.85 tỷ
Đường Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
17 tỷ 850 triệu
113 m2 (5x23)
4 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2 mặt tiền đường Lê Thanh Nghị, vị trí cực hiếm đối diện chợ, khu vực kinh doanh sầm uất, trung tâm Đà Nẵng. Lợi thế mặt tiền rộng 10.5m, lề đường 5m và kiệt phía sau 5m, tối ưu mọi mô hình khai thác.
Bán nhà 2 mặt tiền đường Lê Thanh Nghị, vị trí cực hiếm đối diện chợ, khu vực kinh doanh sầm uất, trung tâm Đà Nẵng. Lợi thế mặt tiền rộng 10.5m, lề đường 5m và kiệt phía sau 5m, tối ưu mọi mô hình khai thác.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 113 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2 mặt tiền lê thanh nghị 113m2 ngang 10.5m 3 tầng giá 17.85 tỷ", có mã số #309121, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu