3.2 tỷ – biệt thự view sông giá chưa tăng
Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
3 tỷ 200 triệu
112 m2 (8x14)
5 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
3.2 TỶ – BIỆT THỰ VIEW SÔNG GIÁ CHƯA TĂNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3.2 tỷ – biệt thự view sông giá chưa tăng", có mã số #320218, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu