Biệt thự đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn biệt thự tại phường phú hữu, quận 9, tp. hcm
Phường Phú Hữu, TP HCM
27 tỷ
120 m2 (8x15)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BIỆT THỰ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN BIỆT THỰ Tại Phường Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM
* Địa chỉ mới: Classia Khang Điền, Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 120m2 (8m x 15m)* Giá bán: 27 tỷ (có thương lượng)* Kết cấu: Biệt thự diện tích ngang 8m hiếm có, toàn khu chỉ có 4 căn* Vị trí: Nằm trong khu biệt thự cao cấp Classia Khang Điền, không gian sống hiện đại và an ninh* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, công viên dọc sông, bảo vệ 24/7, khu thể thao, phòng gym, khu sinh hoạt cộng đồng, sân chơi đa năng* Phù hợp: An cư cao cấp, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tài sản* Pháp lý: Chính chủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực TP. Thủ Đức phát triển mạnh, bất động sản cao cấp tăng giá tốt* Liên hệ SĐT: 0379166810 (Chính chủ)
* Địa chỉ mới: Classia Khang Điền, Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 120m2 (8m x 15m)* Giá bán: 27 tỷ (có thương lượng)* Kết cấu: Biệt thự diện tích ngang 8m hiếm có, toàn khu chỉ có 4 căn* Vị trí: Nằm trong khu biệt thự cao cấp Classia Khang Điền, không gian sống hiện đại và an ninh* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, công viên dọc sông, bảo vệ 24/7, khu thể thao, phòng gym, khu sinh hoạt cộng đồng, sân chơi đa năng* Phù hợp: An cư cao cấp, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tài sản* Pháp lý: Chính chủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực TP. Thủ Đức phát triển mạnh, bất động sản cao cấp tăng giá tốt* Liên hệ SĐT: 0379166810 (Chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn biệt thự tại phường phú hữu, quận 9, tp. hcm", có mã số #320289, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu