3,2x Tỷ – Sở Hữu Ngay Căn Góc View Hồ Tại Chung Cư Thanh Hà
Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 290 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
25-03-2026
Thông tin mô tả:
✨ Thông tin chi tiết: 66,5m², 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 11 (tầm view đẹp, thoáng mát)
• Hướng cửa: Đông Nam – đón gió, tránh nắng, ban công rộng, thiết kế ngang cực thoáng, view trực diện hồ Thanh Hà ????
???? Nội thất: Bàn giao FULL ĐỒ, bao gồm cả thiết bị điện tử, chỉ cần dọn vào ở ngay, không phải sắm sửa thêm
???? Giá: 3,2x tỷ – mức giá tốt nhất phân khúc hiện tại
???? Liên hệ ngay để xem nhà:0988 904 685
• Tầng: 11 (tầm view đẹp, thoáng mát)
• Hướng cửa: Đông Nam – đón gió, tránh nắng, ban công rộng, thiết kế ngang cực thoáng, view trực diện hồ Thanh Hà ????
???? Nội thất: Bàn giao FULL ĐỒ, bao gồm cả thiết bị điện tử, chỉ cần dọn vào ở ngay, không phải sắm sửa thêm
???? Giá: 3,2x tỷ – mức giá tốt nhất phân khúc hiện tại
???? Liên hệ ngay để xem nhà:0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3,2x Tỷ – Sở Hữu Ngay Căn Góc View Hồ Tại Chung Cư Thanh Hà", có mã số #309796, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu