3 mặt tiền phạm văn đồng p.11 – ngã tư pvđ & phan văn trị – tầm 12 tỷ
Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 tỷ
63 m2 (45x14)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
3 MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG P.11 – NGÃ TƯ PVĐ & PHAN VĂN TRỊ – TẦM 12 TỶ
• DT: 4.5 x 14m • Kết cấu: 3PN – 2WC • Đang có dòng tiền
Vị trí: mặt tiền Phạm Văn Đồng, P.11 Bình Thạnh – ngay ngã tư lớn, lưu lượng xe cao
Ưu điểm: • 3 mặt tiền cực hiếm, không lộ giới • Lề ~5m, kinh doanh đa ngành • Khu dân cư, văn phòng sầm uất
Giá: 12 tỷ (TL)
???? 0762161868 – Thiên Phú
• DT: 4.5 x 14m • Kết cấu: 3PN – 2WC • Đang có dòng tiền
Vị trí: mặt tiền Phạm Văn Đồng, P.11 Bình Thạnh – ngay ngã tư lớn, lưu lượng xe cao
Ưu điểm: • 3 mặt tiền cực hiếm, không lộ giới • Lề ~5m, kinh doanh đa ngành • Khu dân cư, văn phòng sầm uất
Giá: 12 tỷ (TL)
???? 0762161868 – Thiên Phú
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "3 mặt tiền phạm văn đồng p.11 – ngã tư pvđ & phan văn trị – tầm 12 tỷ", có mã số #310309, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu