4.99 tỷ – 86m2 – gần metro tham lương – làm chdv 30tr/tháng
Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 900 triệu
86 m2 (5x21)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Đông Hưng Thuận – TP.HCM Khu dân cư đông, ở kín – gần Gò Vấp, KCN Tân Bình Gần Metro Tham Lương → dễ tăng giá, dễ cho thuê
Giá dưới 5 tỷ hiếm – vừa túi tiền, dễ thanh khoản
???? Sổ hồng riêng – hoàn công – không quy hoạch
Giá dưới 5 tỷ hiếm – vừa túi tiền, dễ thanh khoản
???? Sổ hồng riêng – hoàn công – không quy hoạch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "4.99 tỷ – 86m2 – gần metro tham lương – làm chdv 30tr/tháng", có mã số #319774, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu