Nhà xưởng q12 – quỹ đất 5.370m² hiếm – chỉ ~25tr/m²
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
135 tỷ
5,370 m2 (55x100)
5 pn
5 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
r???? NHÀ XƯỞNG Q12 – QUỸ ĐẤT 5.370M² HIẾM – CHỈ ~25TR/M² ???????? Đông Hưng Thuận, Quận 12???? DT khủng: 55 x ~100m – tổng 5.370m²???? Có sẵn nhà xưởng đang khai thác✅ Phù hợp phân lô, kho logistics, showroom, văn phòng, sản xuất???? Kết nối nhanh Trường Chinh – QL1A – Tân Bình – Gò Vấp – sân bay???? Giá chỉ khoảng 25TR/m²⚡ Quỹ đất hơn 5.000m² cực hiếm tại Quận 12???? LH 0909099043 – Phù hợp nhà đầu tư lớn & doanh nghiệp triển khai dự án.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 5,370 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà xưởng q12 – quỹ đất 5.370m² hiếm – chỉ ~25tr/m²", có mã số #320563, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu