Sốc: 65m2 nguyễn văn quá – ô tô ngủ trong nhà – chỉ 4.3 tỷ!
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 300 triệu
65 m2 (4x17)
2 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? VỊ TRÍ: 100m ra mặt tiền Nguyễn Văn Quá. Hẻm thông, ô tô ngủ trong nhà. Sát Gò Vấp, Tân Bình.
???? GIÁ TRỊ: \"Thời điểm Vàng\" vì chủ đang ngộp, bán phá giá chỉ 4.3 tỷ cho 65m². Đơn giá rẻ nhất khu vực.
???? DÒNG TIỀN: Diện tích lớn, vừa ở vừa làm văn phòng/kho
???? GIÁ TRỊ: \"Thời điểm Vàng\" vì chủ đang ngộp, bán phá giá chỉ 4.3 tỷ cho 65m². Đơn giá rẻ nhất khu vực.
???? DÒNG TIỀN: Diện tích lớn, vừa ở vừa làm văn phòng/kho
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sốc: 65m2 nguyễn văn quá – ô tô ngủ trong nhà – chỉ 4.3 tỷ!", có mã số #320565, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu