45 tỷ - biệt thự- phân lô lưu hữu phước 130m2x4t - ô chờ thang máy- vỉa hè 7m -kd+vp
Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
45 tỷ
130 m2 (10x13)
5 pn
6 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
45 TỶ - BIỆT THỰ LƯU HỮU PHƯỚC 130M2X4T - Ô CHỜ THANG MÁY- VỈA HÈ 7M -KD+VP
- KHU PHÂN LÔ LƯU HỮU PHƯỚC KINH DOANH ĐỈNH
- QUANH NHÀ 500M LÀ VIN HOME GARDENIA, IRIS GARDEN, TRƯỜNG ĐOÀN THỊ ĐIỂM, VIỆT ÚC, VINSCHOOL, SPA, VĂN PHÒNG, TRỤ SỞ CÔNG TY
- DÂN TRÍ CỰC CAO, TOÀN HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ, QUAN CHỨC
- AN SINH KHÔNG THIẾU GÌ, HÀNG QUÁN VĂN PHÒNG
LIÊN HỆ EM 0978793871
- KHU PHÂN LÔ LƯU HỮU PHƯỚC KINH DOANH ĐỈNH
- QUANH NHÀ 500M LÀ VIN HOME GARDENIA, IRIS GARDEN, TRƯỜNG ĐOÀN THỊ ĐIỂM, VIỆT ÚC, VINSCHOOL, SPA, VĂN PHÒNG, TRỤ SỞ CÔNG TY
- DÂN TRÍ CỰC CAO, TOÀN HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ, QUAN CHỨC
- AN SINH KHÔNG THIẾU GÌ, HÀNG QUÁN VĂN PHÒNG
LIÊN HỆ EM 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "45 tỷ - biệt thự- phân lô lưu hữu phước 130m2x4t - ô chờ thang máy- vỉa hè 7m -kd+vp", có mã số #319771, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu