5.39 tỷ tl – nhà đẹp liền kề quận 7 hẻm 17/2 dương cát lợi, nhà bè
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 390 triệu
68 m2 (5x15)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
5.39 TỶ TL – NHÀ ĐẸP LIỀN KỀ QUẬN 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ ????
???? Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Quận 7, khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.
???? Thông tin nhà:
Diện tích: 5m x 15m
Sổ hồng công nhận: 68m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng
Công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng thờ
Mỗi phòng đều có cửa sổ thoáng mát
Nhà đẹp, nội thất cao cấp, đầy đủ công năng sử dụng
5.39 TỶ TL – NHÀ ĐẸP LIỀN KỀ QUẬN 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ ????
???? Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Quận 7, khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.
???? Thông tin nhà:
Diện tích: 5m x 15m
Sổ hồng công nhận: 68m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng
Công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng thờ
Mỗi phòng đều có cửa sổ thoáng mát
Nhà đẹp, nội thất cao cấp, đầy đủ công năng sử dụng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "5.39 tỷ tl – nhà đẹp liền kề quận 7 hẻm 17/2 dương cát lợi, nhà bè", có mã số #320366, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu