Rẻ nhất khu vực 4x19-4 tâng 4pn chỉ 6.1 tỷ tl ????
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 100 triệu
46 m2 (4x19)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ HXH HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4PN CHỈ 6.1 TỶ TL ????
???? Vị trí giáp Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung tâm và các tiện ích lớn.
???? Thông tin nhà:
Diện tích: 4.2 x 19m
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước sau
Công năng: 4 phòng ngủ – 5 WC
Có sân sau trồng cây, nhà thoáng mát
Hẻm xe hơi vào tận nhà
Tặng full nội thất, chỉ việc
???? NHÀ HXH HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4PN CHỈ 6.1 TỶ TL ????
???? Vị trí giáp Quận 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung tâm và các tiện ích lớn.
???? Thông tin nhà:
Diện tích: 4.2 x 19m
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng trước sau
Công năng: 4 phòng ngủ – 5 WC
Có sân sau trồng cây, nhà thoáng mát
Hẻm xe hơi vào tận nhà
Tặng full nội thất, chỉ việc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Rẻ nhất khu vực 4x19-4 tâng 4pn chỉ 6.1 tỷ tl ????", có mã số #320240, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu