Thuận an cư – 75m2 ngang 5m hiếm - hẻm 1716 huỳnh tấn phát – dòng tiền 8tr/th – chỉ 4 tỷ x
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 950 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tầm giá dưới 5 tỷ mà có ngang 5m cực hiếm khu này…
Nhà 2 tầng ở tốt – 4PN – 3WC
Nhà 2 tầng ở tốt – 4PN – 3WC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thuận an cư – 75m2 ngang 5m hiếm - hẻm 1716 huỳnh tấn phát – dòng tiền 8tr/th – chỉ 4 tỷ x", có mã số #320548, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu