9 tỷ, ccmn đức diễn 48m2x6 tầng,10 phòng kk,t/máy,40 triệu/tháng,50m ôtô tránh
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9 tỷ
48 m2 (4x12)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
9 TỶ, CCMN ĐỨC DIỄN 48M2X6 TẦNG, 10 PHÒNG KK, 40 TRIỆU/THÁNG, 50M Ô TÔ TRÁNH
- KHU VỰC VÍP CHO THUÊ CỰC KHỦNG, GẦN ĐH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG, CAO ĐẲNG FPT, ĐH CÔNG NGHIỆP, Y TUỆ TĨNH, HV CẢNH SÁT
- THIẾT KẾ SẴN PHÒNG KHÉP KÍN, BÀN GIAO FULL ĐỒ, CHO THUÊ NGAY
- ANH CHỊ CẦN ĐỘI THẦU CHUYÊN NGHIỆP EM SẼ CHO VÀO THẨM ĐỊNH GIÁ THUÊ VÀ THUÊ LẠI GIÚP ANH CHỊ
- ĐÃ CÓ THANG THOÁT HIỂM, PCCC, GIẤY PHÉP XÂY DỰNG, YÊN TÂM
LIÊN HỆ EM TUẤN 0978793871 HỖ TRỢ QUY HOẠCH, PHÁP LÝ, LÀM SỔ ĐỎ
- KHU VỰC VÍP CHO THUÊ CỰC KHỦNG, GẦN ĐH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG, CAO ĐẲNG FPT, ĐH CÔNG NGHIỆP, Y TUỆ TĨNH, HV CẢNH SÁT
- THIẾT KẾ SẴN PHÒNG KHÉP KÍN, BÀN GIAO FULL ĐỒ, CHO THUÊ NGAY
- ANH CHỊ CẦN ĐỘI THẦU CHUYÊN NGHIỆP EM SẼ CHO VÀO THẨM ĐỊNH GIÁ THUÊ VÀ THUÊ LẠI GIÚP ANH CHỊ
- ĐÃ CÓ THANG THOÁT HIỂM, PCCC, GIẤY PHÉP XÂY DỰNG, YÊN TÂM
LIÊN HỆ EM TUẤN 0978793871 HỖ TRỢ QUY HOẠCH, PHÁP LÝ, LÀM SỔ ĐỎ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "9 tỷ, ccmn đức diễn 48m2x6 tầng,10 phòng kk,t/máy,40 triệu/tháng,50m ôtô tránh", có mã số #321712, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu