Xuân đỉnh: lô góc gara ô tô, loại chủ thường giữ chứ ít bán
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 700 triệu
45 m2 (6x7.2)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
XUÂN ĐỈNH: LÔ GÓC GARA Ô TÔ, LOẠI CHỦ THƯỜNG GIỮ CHỨ ÍT BÁN
Một số căn chỉ cần bước vào là biết khác.Không gian thoáng, ánh sáng đều, xe vào nhà — dùng mỗi ngày mới thấy giá trị.
Xuân Đỉnh, 45m², 5 tầng, dân xây.Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ rộng.
Loại này không rẻ nhất khu.Nhưng đúng nhóm khách ở thực thường quyết khá nhanh.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Một số căn chỉ cần bước vào là biết khác.Không gian thoáng, ánh sáng đều, xe vào nhà — dùng mỗi ngày mới thấy giá trị.
Xuân Đỉnh, 45m², 5 tầng, dân xây.Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ rộng.
Loại này không rẻ nhất khu.Nhưng đúng nhóm khách ở thực thường quyết khá nhanh.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xuân đỉnh: lô góc gara ô tô, loại chủ thường giữ chứ ít bán", có mã số #321697, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu